Vừa nhận được poster giới thiệu về Hội ngộ 2025 từ ban tổ chức, diễn đàn TTGD Nguyễn Hiền xin chia sẻ đến quý thầy cô và các anh chị em. Sẽ cập nhật thường xuyên tin tức về chương trình và danh sách tham dự hội ngộ.
![](https://nguyenhienfoundation.org/wp-content/uploads/2024/05/Ve-lai-mai-truong-xua-2025-1024x565.png)
An organization is established to support the next generations of students in Vietnam
Vừa nhận được poster giới thiệu về Hội ngộ 2025 từ ban tổ chức, diễn đàn TTGD Nguyễn Hiền xin chia sẻ đến quý thầy cô và các anh chị em. Sẽ cập nhật thường xuyên tin tức về chương trình và danh sách tham dự hội ngộ.
Comments are closed.
Cho Kim Chi hỏi thời gian và địa điểm tổ chức rõ ràng để sắp xếp.
Cám ơn bạn tổ chức.
Dạ chị. Sẽ chuyển tin nhắn của chị cho ban tổ chức.
Mới hỏi ban Tổ chức: ngày 17 tháng 3, 2025. Địa điểm: Đà Nẵng. Chi tiết địa điểm đang chọn.